Home

www.star-nation.com

Tuesday
Sep 19th

ประกาศรายชื่อผู้ได้รับรางวัล STAR BIG BONUS ครั้งที่ 4

รางวัลที่ 1 : LED TV ขนาด 49 นิ้ว มูลค่า 20,000 บาท จำนวน 1 รางวัล

- หจก.พิษณุการุณ (สำนักงานใหญ่)

รางวัลที่ 2 : LED TV ขนาด 40 นิ้ว มูลค่า 15,000 บาท จำนวน 1 รางวัล

- บริษัท แอดวานซ์ อินดัสเทรียล เซอร์วิส จำกัด (สำนักงานใหญ่)

รางวัลที่ 3 : ตู้เย็น 2 ประตู  ขนาด 8.2Q มูลค่า 10,000 บาท จำนวน 1 รางวัล

- นาย เขตโสภณ ตรีศักดิ์

รางวัลที่ 4 : เครื่องซักผ้า  ขนาด  8.5 กก.  มูลค่า 9,000 บาท จำนวน 1 รางวัล

- บริษัท ที.ที.เฟิร์ส จำกัด (สำนักงานใหญ่)

รางวัลที่ 5 : ตู้เย็น  ขนาด 5 คิว  มูลค่า 6,000 บาท จำนวน 1 รางวัล

- นาย เฉลิม จันทร์เภา (ปากพนังการช่าง) (สำนักงานใหญ่)

รางวัลที่ 6 : ไมโครเวฟ ขนาด 22 ลิตร  มูลค่า 2,500 บาท จำนวน  5 รางวัล

1. นาย แสงจันทร์ จ้ายหนองบัว

2. ณรงค์การช่าง (ช่างดำ)

3. บริษัท แอคโค่ คอนสตรัคชั่น จำกัด (สำนักงานใหญ่)

4. ห้างหุ้นส่วนจำกัด ศิริทัตร์ เอ็นจิเนียริ่ง 2016

5. เรืองเจริญ (สำนักงานใหญ่)

รางวัลที่ 7 หม้อหุงข้าว  ขนาด 1 ลิตร  จำนวน 45 รางวัล

1. หจก. ว.ประยูรก่อสร้าง (1984) (สำนักงานใหญ่)

2. บริษัท ภาคิน เวลดิ้งส์ จำกัด (สำนักงานใหญ่)

3. ห้างหุ้นส่วนจำกัด ที-แม็ค วีล (สำนักงานใหญ่)

4. บริษัท หนองมน จำกัด (สำนักงานใหญ่)

5. หจก เมืองขยายจักรกล (สำนักงานใหญ่)

6. บริษัท ทีบี แทงค์ แอนด์ เทรลเลอร์ จำกัด (สำนักงานใหญ่)

7. บริษัท ยาฮาตะ อินดัสตรี (ประเทศไทย) จำกัด (สำนักงานใหญ่)

8. บริษัท กิจเจริญ คอนสตรัคชั่น เอ็นเตอร์ไพรส์ จำกัด (สำนักงานใหญ่)

9. อู่ เตี๊ยนการช่าง

10. โรงกลึง ประยูรการช่าง

11. บริษัท อาจีกาว่า แอนด์ เอสซีไอ เมทัล เทค จำกัด (สำนักงานใหญ่)

12. บริษัท พรีไซซ อีเลคโทร-แมคคานิเคิล เวอร์คส์ จำกัด (สนญ.)

13. บริษัท เฟรย์สซีเนท (ไทยแลนด์) จำกัด

14. บริษัท ลีบแฮรร์ (ประเทศไทย) จำกัด (สำนักงานใหญ่)

15. นางสาว บุญเรือน  แอบบัว

16. บริษัท ไทยออยล์ ทูล แมชีนเนอรี่ เซอร์วิสเซส จำกัด (สำนักงานใหญ่)

17. บริษัท ทีเอสแอล เอ็นจิเนียริ่ง จำกัด  (สำนักงานใหญ่)

18. เหรียงกลการ

19. บริษัท กิจสยามพาร์ทเวิร์คส์ จำกัด (สำนักงานใหญ่)

20. บริษัท อัสโน่ โฮริเอะ (ไทยแลนด์) จำกัด (สำนักงานใหญ่)

21. บริษัท พีเจ แอนด์ วีอาร์ เอ็นจิเนียริ่ง จำกัด (สำนักงานใหญ่)

22. บริษัท ซีเอช เวลเดอร์เอ็นจิเนียริ่ง 2014 จำกัด (สำนักงานใหญ่)

23. บริษัท เค.เค.คอน ดีเวลล๊อปเมนท์ จำกัด (สำนักงานใหญ่)

24. บริษัท พิรุฬห์ แอสเซมบลีย์ จำกัด  (สำนักงานใหญ่)

25. บริษัท ไทยแมคคานิคัล คอนสตรัคชั่น จำกัด (สำนักงานใหญ่)

26. นาย ประพันธ์ มหิทธิฤทธิ์

27. บริษัท ชารีรักษ์ อินดัสตรี้ส์ จำกัด  (สำนักงานใหญ่)

28. ห้างหุ้นส่วนจำกัด เอคเซ็ลเล็นซ์ เทคโนโลยี (สาขาที่00001)

29. บริษัท ศศิทิพย์ จำกัด (สำนักงานใหญ่)

30. บริษัท เอสเอ็มซี คอร์ปอเรชั่น จำกัด (สำนักงานใหญ่)

31. บริษัท เทพไพศาลพัฒนา จำกัด (สำนักงานใหญ่)

32. บริษัท ทรัพย์เพิ่มพูน ซัพพลาย แอนด์ เทรดดิ้ง จำกัด (สำนักงานใหญ่)

33. บริษัท ไฮกรีตโปรดักส์ แอนด์ เทคโนโลยี่ จำกัด (สนญ.)

34. หจก. ที.ที สตีลแอนด์แฟบริคเคชั่น  (สำนักงานใหญ่)

35. นาย ประสพ ทูลแก้ว

36. บริษัท ซีเอช เวลเดอร์เอ็นจิเนียริ่ง 2014 จำกัด (สนญ.)

37. บริษัท สิริวัฒนาโลหะกิจ จำกัด

38. โรงงานท่อสูบน้ำวิชัยการกล

39. บริษัท น้ำแพงเอ็นจิเนียริ่ง จำกัด (สำนักงานใหญ่)

40. บริษัท ป.เสรีโชคชัย แทรคเตอร์ จำกัด (สำนักงานใหญ่)

41. สมศักดิ์ การช่าง

42. ห้างหุ้นส่วนจำกัด พี.พี.สตีล (2013) (สำนักงานใหญ่)

43. บริษัท อู่ ซีทีทรัค จำกัด (สำนักงานใหญ่)

44. บริษัท โรงงานพัฒนาการเกษตรขอนแก่น จำกัด

45. บริษัท ซูเทค เอ็นจิเนียริ่ง จำกัด (สำนักงานใหญ่)

รางวัลที่ 8  พัดลม  ขนาด  12 นิ้ว  จำนวน 45  รางวัล

1. บริษัท ทีพีไอ โพลีน จำกัด (มหาชน) (สำนักงานใหญ่)

2. นางสาวจุฑามาศ สิทธิกุลณะ

3. บริษัท ซิตี้ สตีล โปรดักส์ จำกัด (สำนักงานใหญ่)

4. บริษัท โชคชัยสตีล แอนด์ คอนสตรัคชั่น จำกัด

5. บริษัท ฟูจิกิเคน (ประเทศไทย) จำกัด (สำนักงานใหญ่)

6. บริษัท เรียล โซลูพลัส จำกัด (สำนักงานใหญ่)

7. บริษัท ดีไลน์ คอนสตรัคชั่น จำกัด (สำนักงานใหญ่)

8. บริษัท ส.เสนาวิศวกรรม จำกัด สำนักงานใหญ่

9. บริษัท เอส.ซี.ไอ.อินดัสทรี (1994) จำกัด (สำนักงานใหญ่)

10. ร้าน ไพบูลย์จักรกล (สำนักงานใหญ่)

11. บริษัท พชรนิล เอ็นจิเนียริ่ง จำกัด (สำนักงานใหญ่)

12. บริษัท สตาเม็ก เทคโนโลยี จำกัด (สำนักงานใหญ่)

13. อู่ ธนทรัพย์ (ช่างจันทร์)

14. บริษัท อาซาฮีเมททัล จำกัด  (สำนักงานใหญ่)

15. บริษัท อินเตอร์ สตีล เฟอร์นิเจอร์ จำกัด  (สำนักงานใหญ่)

16. หจก. กิจไพบูลย์แมชชินเนอรี่  (สำนักงานใหญ่)

17. บริษัท ยู.พี.จักรกลอุตสาหกรรม จำกัด (สำนักงานใหญ่)

18. บริษัท เค.บอยเลอร์ อินดัสเตรียล ระยอง จำกัด (สำนักงานใหญ่)

19. บริษัท อรุณกฤษณ์ ซัพพลายเออร์ จำกัด  (สำนักงานใหญ่)

20. บริษัท เวอร์เทคแมชชีนกรุ๊ป จำกัด (สำนักงานใหญ่)

21. บริษัท เซ็ค (ประเทศไทย) จำกัด (สำนักงานใหญ่)

22. บริษัท อิมเมจ สไตลิ่ง เอ็นจิเนียริ่ง จำกัด (สนญ.)

23. หจก. ส.กฤตติรัชณันท์กลการ (สำนักงานใหญ่)

24. บริษัท ดี พี อาร์ เอ็นจิเนียริ่ง จำกัด  (สำนักงานใหญ่)

25. บริษัท เฟิสท์ ฉื่อ จิ้น ฮั้ว จำกัด (สำนักงานใหญ่)

26. บจก. โคราช เอส ดับบลิว กรุ๊พ (สำนักงานใหญ่)

27. บริษัท เดอะ ฟีนิกซ์ 99 จำกัด (สำนักงานใหญ่)

28. ห้างหุ้นส่วนจำกัด ธนัทกานต์ 2010

29. หจก.เอ.พี.เอ็ม.โปรดักส์ (สำนักงานใหญ่)

30. บริษัท ซันไชน์ เอนจิเนียริ่ง แอนด์ คอนสตรัคชั่น จำกัด(สำนักงานใหญ่)

31. โชคจรัสการกลึง

32. หจก. คม เอ็นจิเนียริ่ง (สำนักงานใหญ่)

33. บริษัท ชวรักษ์ จำกัด

34. คุณสมบัติ ประทุมแก้ว

35. ช่าง โน๊ต

36. หจก. แอคเซ็ป (สำนักงานใหญ่)

37. หจก. ซี.บี.ไอ รุ่งเรือง (สำนักงานใหญ่)

38. โรงกลึงปรีชายนต์

39. คุณสายชล กุดยุง

40. หจก. พาวเวอร์เทค พรีซิชั่น ซัพพลาย ( สำนักงานใหญ่ )

41. บริษัท ที พี เค เอทานอล จำกัด (สำนักงานใหญ่)

42. บจ.ชาร์พ แอพพลายแอนซ์ (ประเทศไทย)  (สำนักงานใหญ่)

43. คุณรสิตา พันสีลา

44. บริษัท มโนสตีล จำกัด (สำนักงานใหญ่)

45. บริษัท เสถียรสเตนเลสสตีล จำกัด (มหาชน) (สาขาที่ 00003)